G3NTL3M4NS โพสต์เมื่อ 2017-10-1 22:56:38

อยากรู้เพศหนอนแบบมีรูปให้ทีคับ

ตามหัวข้อกระทู้เลยคับ:Dผมเลี้ยงสามเขาคอเคซัสคับ เข้าL3แล้วคับ ผมลองดูในเน็ตเค้าบอกกันว่าจะมีจุดที่ปล้องที่3จากท้าย ผมก็แอบๆดูคับ ไม่เห็นมีเลยคับ เห็นเป็นสายๆรูปตัววี ซ้อนๆกัน หรือนั่นอาจเป็นกล้ามเนื้อรึปล่าวไม่แน่ใจ อยากได้รูปแยกเพศชัดๆมากเลยคับ ฝากทีนะคับ
ปล.จะคลี่ตัวหนอนแอบดูใต้ท้อง เลือดซิบไป1แผลคับ
หน้า: [1]
ดูในรูปแบบกติ: อยากรู้เพศหนอนแบบมีรูปให้ทีคับ